Thư ba, Ngày 18/06/2024
TRANG CHỦ GIỚI THIỆU DỊCH VỤ KHÁCH HÀNG - ĐỐI TÁC GIẢI PHÁP  TIN TỨC THƯ VIỆN ẢNH LIÊN HỆ  
Công Ty EICC chuyên cung cấp cáp quang, cáp thép viễn thông và phụ kiện viễn thông!
 
SẢN PHẨM
DÂY CÁP THÉP BỌC NHỰA
CÁP QUANG SINGLE MODE
CÁP QUANG MULTI MODE
CÁP OPGW và ADSS
CÁP QUANG CHỐNG CHÁY
HỘP PHỐI QUANG ODF / FTTx Box
BỘ CHIA QUANG PLC
ĐẦU NỐI NHANH - FAST CONNECTOR
THIẾT BỊ TRUYỀN HÌNH CATV
DÂY NỐI QUANG
DÂY NHẢY QUANG
BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN
  - Bộ chuyển đổi quang – Ethernet RJ45
  - Bộ chuyển đổi Video sang quang
  - Modul quang
MĂNG XÔNG QUANG
MODULE QUANG
BỘ NÉO CÁP QUANG ADSS
BỘ ĐỠ CÁP QUANG ADSS
Tìm Kiếm

Sản phẩm khuyến mại
ĐÔI TÁC
Thống kê truy cập
Số người online: 17
Total: 1443904

 
Converter quang 10/100M Ethernet to Optic Fiber Single-Mode, 20KM , Cong ty TNHH Thiet Bi Vien thong EICC
Converter quang 10/100M Ethernet to Optic Fiber Single-Mode, 20KM
     Giá: 0 VND
     Đặt mua:
  Thông tin chi tiết

Là thiết bị thu phát và chuyển đổi qua lại giữa tín hiệu quang và tín hiệu điện với 100BASE-TX. Nó được dùng để truyền tải và mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách từ 100m đến 120Km. Được sử dụng trong mạng Ethernet diện rộng, kết nối các thiết bị trong hệ thống mạng của một thành phố - mạng MAN. Không cần cấu hình hay cài đặt cho thiết bị, nó có khả năng thích ứng với hệ thống. Thiết bị được tích hợp bộ chống sét hiện đại, đảm bảo an toàn cho hệ thống.

Điểm đặc:
1.Chọn nguồn rời hoặc trong 5VDC, điện áp 220VAC hoặc -48VDC
2.Chuẩn giao tiếp IEEE802.3 10Base-T, 100Base-T, 100Base-F  
3.10M, 100M 
4.Thích ứng full/half duplex
5.Kết nối quang và điện
Thông số kỹ thuật:

 Chuẩn

  IEEE802.3 10Base-T. 100Base-T, 100Base-F

 Tín hiệu điện 

  T+, T-, R+, R, GND

 Tín hiệu quang 

  TX, RX

 Chế độ làm việc

  Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex

 Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45 

  Thích ứng 10/100Mbps

 Tốc độ truyền dữ liệu quang

  100Mbps

 Khoảng cách cáp mạng (RJ45)

  100 mét

 Khoảng cách quang   

  100 Km - Single-mode          

 Loại dây cáp điện

  UTP 5

 Loại dây cáp quang

  Signal-mode 8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125μm

 Bước sóng quang

 1550nm

 Cổng kết nối điện

  RJ45

 Cổng kết nối quang 

  SC hoặc ST hoặc FC

 


  Các sản phẩm cùng loại khác
Bộ chuyển đổi quang - điện 10/100/1000Mb
Bộ chuyển đổi quang - điện 10/100/1000Mb
Giá: 0 VND
Converter quang 10/100M Ethernet to Optic Fiber Multi-Mode, 5KM
Converter quang 10/100M Ethernet to Optic Fiber Multi-Mode, 5KM
Giá: 0 VND
Converter quang 10/100M Ethernet to Optic Fiber Single-Mode, 20KM
Converter quang 10/100M Ethernet to Optic Fiber Single-Mode, 20KM
Giá: 0 VND
2 channel Digital Video | 1 data optical Transceivers/Receiver, 20KM
2 channel Digital Video | 1 data optical Transceivers/Receiver, 20KM
Giá: 0 VND
1 channel Digital Video | 1 data optical Transceivers/Receiver
1 channel Digital Video | 1 data optical Transceivers/Receiver
Giá: 0 VND
HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
Mr Sang
Mr Hải
Ms Hạnh
sản phẩm mới nhất
Tin BÀI nổi bật
máy hàn Furukawa Fitel NJ-001 máy hàn Furukawa Fitel NJ-001

máy hàn fitel S178a máy hàn fitel S178a

Cấu Tạo Cáp Quang Cấu Tạo Cáp Quang

cáp quang tương lai có tốc độ cao gấp nhiều lần so với cáp quang đang sử dụng cáp quang tương lai có tốc độ cao gấp nhiều lần so với cáp quang đang sử dụng

QUẢNG CÁO

 

Cổng trục

Chia sẻ với PV sau khi trở về nước xklđ đài loan
G Chia sẻ với PV sau khi trở về nước xklđ đài loan

 

xklđ đài loan 2017
G Chia sẻ với PV sau khi trở về nước xklđ đài loan 2017

 

tin tuyển dụng xklđ đài loan
G Chia sẻ với PV sau khi trở về nước tin tuyển dụng xklđ đài loan

Công ty TNHH Thiết bị Viễn thông EICC
Địa chỉ: 
số E5 Khu Đấu giá Ngô thì Nhậm,  Hà Đông, Hà Nội

 Hotline: 0933745888 hoặc 0904800179 - Email: 8hsang@gmail.com

chia quang 1:2 | chia quang 1x2 | chia quang 1:4 | chia quang 1x4 | chia quang 1:8 | chia quang 1x8 | chia quang 1:16 | chia quang 1x16 | chia quang 1:32 | chia quang 1x32 | bộ chia box 1:4 | bộ chia quang box 1x4 | bộ chia box 1:8 | bộ chia quang box 1x8 | bộ chia quang box 1:16 | bộ chia box 1x16 | bộ chia quang 1:32 | bộ chia quang 1x32 | mini node quang or16 | mini node OR16 | mini node or18f node quang or18| thu quang or18| thu quang or 16 | khuếch đại quang edfa8*20dB thu quang or 20 | mini node or 20 | khuếch đại quang EDFA 8 cổng khuếch đại quang edfa 16*20dB | khuếch đại quang EDFA 16 cổng | dây thép 1x19 xlpe | hộp phối quang odf 12core | cáp thép 1x19 hdpe | dây cáp thép bọc nhựa hdpe | splitter 1:32 | splitter 1x16 | splitter 1:16 | splitter 1:8| splitter 1x8 | splitter 1:2 | splitter 1x2 | splitter 1:4 | splitter 1x4 | cáp quang 2fo | khuếch đại quang 32*19dB | cáp quang 48core | cáp thép 1x19 xlpe | cáp quang 48fo | cáp quang 48 fo | cáp quang 12fo | cáp quang 12 fo | cáp quang 12core | khuếch đại quang edfa 32*19dBkhuếch đại quang edfa 8*23dB | Khuếch đại quang EDFA 16*19dB |Khuếch đại quang EDFA 8*19dBmini node quang or20 node quang or20 mini node or20 | bộ thu quang or 20 | bộ thu quang or16f | dây cáp thép 1x19 bọc hdpe | mini node quang or16F | thu quang or16f  | bộ néo adss kv100 | bộ néo cáp quang adss kv100| bộ néo adss kv200 | bộ néo cáp quang adss kv200 | bộ treo cáp adss kv100 | treo cáp quang adss kv100 | bộ đỡ cáp adss kv100 

 

 

 

 
Design by khoahocbacha.com
CHAT ZALO
HOTLINE : 0933.745.888